บุคคลทั่วไป

ออฟไลน์ WebMaster

*
  • 17
  • หมายเลข HL.: 1234567890
  • ซื้อจากตัวแทน: อ.ป้อม บิ๊กแบงค์
ทดสอบติดตั้ง Sonic Karaoke และการเล่นเบื้องต้น โดย อ.ไพรวัลย์ กล่อมจิตร์

ออฟไลน์ minaeriw

*
  • *
  • 4
  • หมายเลข HL.: A7A4A4C1
  • ซื้อจากตัวแทน: อ.ป้อม บิ๊กแบงค์
ผมจะติดตั้งใส่  USB ไปเล่นที่อื่นได้ไหม

ออฟไลน์ Boonruan Charuchitara

*
  • *
  • 14
  • หมายเลข HL.: E9CCB77F
  • ซื้อจากตัวแทน: ป้อม บิ๊กแบงค์
ผมจะติดตั้งใส่  USB ไปเล่นที่อื่นได้ไหม

ได้ครับ ผมทำตัวอย่างไว้ให้ศึกษาแล้วในไลน์กลุ่มโซนิค ถ้าเป็นสมาชิกของโซนิค คาราโอเกะ แล้ว แนะนำให้ไปสมัครไลน์กลุ่มโซนิคครับ